4rkingboss

Go downThông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]

HoàngRed
HoàngRed
Danh HiệuAdmin

Admin

Các Gamer cũng đã biết gunny này mới ra mắt , nhưng lại trên đà " ngàn cân treo sợi tóc " chỉ vì 1 thứ : Web Share , các gamer luôn muốn có các dòng vk Siêu Cấp ko ai chống đỡ đc nhận thông tin web share là ngay lập tức món hàng 15+ ht full 999999 , chỉ số này khá cao. nhưng , khi chiến đầu chỉ số vì quá cao sẽ ko đc tham chiến trong vòng 6,7 turn gì ấy mình ko nhớ rõ . và hơn hết các bạn có nghĩ nếu 1 ngày các bạn ko còn đồi thủ các bạn sẽ làm gì Vâng Ngắm món hàng mà mình có :$: ngắm và ngắm và ngắm......
Bước tiếp theo , Out Game , Turn off máy điều này mình biết rất rỏ! còn khi các bạn luôn là kẻ thất bại , luôn là kẻ đứng sau thì———> các bạn luôn có mục tiêu phấn đấu , và sẽ có ngày bạn thành công
Vì thế Đã Đảo Web Share gây Loạn Sever and Vụng lợi cho Trẻ Trâu!!!!!

Lời Văn ko Hay , ko khá Thuyết Phục , nhưng mình chỉ mún Sự Công bằng giữa Game thủ vì mấy ai biết Web Share lại chia sẽ cho người khác mà ko cần đến like
Lời Cuối cùng mún gữi đến AE kinggame là Hay đứng lên = đôi bàn chân , đừng tham vọng vì những thứ có sẵn. hay chứng tỏ rẳng KingOfGame Number One

Về Đầu TrangThông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]

Quyền hạn của bạn:

Bạn không có quyền trả lời bài viết

© Design byKingBoss

--